Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อบอดMSI ได้จากที่ไหนคับ อยู่พิโลก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อบอดMSI ได้จากที่ไหนคับ อยู่พิโลก

คือดูตามเวป TK Jedi Bisitek มันก้อมีแต่ น้อยอะคับ คือผมอยากได้บอด AMD หาซื้อไม่ได้เลยคับพอจะแนะนำ หน่อยได้มั้ยหาซื้อที่ไหน สั่งซื้อทางไหน ?

สั่งเลยน้อง

Comment

ดูจากหลายๆเวป แล้วสั่งร้าน JD/TK/BT ร้านพวกนี้เอาของลงเวปไม่ครบ สั่งซื้อได้เลยครับ เครดิตดีมาก

Originally posted by noobeer1 View Post
      คือดูตามเวป TK Jedi Bisitek มันก้อมีแต่ น้อยอะคับ คือผมอยากได้บอด AMD หาซื้อไม่ได้เลยคับพอจะแนะนำ หน่อยได้มั้ยหาซื้อที่ไหน สั่งซื้อทางไหน ?

Comment

แจ่มเป็ด

Comment

Working...
        X