Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง themes ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง themes ครับ

พี่ๆครับ เครื่องผมต้องใช้ themes อะไรดีคับ ตอนนี้ ผมใช้ theme ของ Vista Aero อยู่ อะคับ พี่ๆคิดว่า จะให้ผม เปลี่ยน themes ดีมั้ย คับ ขอหาเสียงหน่อยครับ

themes ที่จะให้ผมใช้

1.windows classic

2.windows xp

3.royale

4.royale noir

5.vista aero

6.vista aero compact strat panel

7.vista xp

8.vista xp compact strat panel

หาเสียงครับหาเสียง

ใช้ตามที่ตัวเองชอบ แจ่มสุดคร๊าบ ^^

Comment

ตั้งกระทู้ห้องนี่ ผมก็ต้องเลือกอันแรกอ่ะดิ ตรงประเด็นกับเรื่อง OC ที่สุด....

Comment

ผมว่าใช้ ทรีม ของ windows classic ดีกว่าครับ เครื่อง จขกท. ก็แรงซะด้วย - -

Comment

*0* โอ้โห พี่ อิมพีเรียล ผมก้อเพิ่งนึกออก ว่า จขกท. แปลว่า อะไร สุดท้าย ก้อ เจ้าของกระทู้ - -*

Comment

Originally posted by lnw/l/lag View Post
            *0* โอ้โห พี่ อิมพีเรียล ผมก้อเพิ่งนึกออก ว่า จขกท. แปลว่า อะไร สุดท้าย ก้อ เจ้าของกระทู้ - -*
            ไม่รู้คือไม่ผิดครับ น้อง

Comment

Working...
            X