Announcement

Collapse
No announcement yet.

5200+ของผมกับ ALiveNF6G-VSTA มันร้อนไปบ่าวงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5200+ของผมกับ ALiveNF6G-VSTA มันร้อนไปบ่าวงับ

ตั้ง 48-49 แหละ *-* เปิดมาทั้งวันอะ ซิ้งเดิมๆไม่ได้เปลีย่นไรมาเลยอะครับ
    ถ้ามันร้อนก็แนะนำซิ้งเย็นๆถูกๆที oc ไปที่ 2.7 เอง ร้าน jib ปรับมาให้อะ

ธรรมดาครับ

Comment

ชิว ชิว

Comment

ซิงค์เดิม ก็ประมาณนี้ละครับ ปกติ
        ขึ้นอยู่กับอุณภูมิ ภายใน + ภายนอก ด้วย

Comment

5200+ มันร้อนเท่านี้เลยเหรอครับ

Comment

ปรกติอ่ะครับ

Comment

ปกติครับ

ขอติหน่อยครับ

น่าจะเอา X2 4000+

แล้วเอาตังไปหาบอร์ดที่ดีกว่านี้หน่อย + การ์ดจอดีๆ จะดีมากเลยครับ

Comment

Working...
              X