Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกทีหนึ่งคับ ช่วยเลือกเมนบอร์ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกทีหนึ่งคับ ช่วยเลือกเมนบอร์ให้หน่อยครับ

cpu e6600
    vga quadro fx3540
    ram ddr2 667 1g*2
    hardisk 160 g*2 raid0
    psu enermax 460 watt
    ต้องการบอร์ micro ATX ครับ เพราะว่าจะใช้เคสเล็กที่หิ้วไปมาได้สะดวกน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

งบประมาณ 5000-7000 นะครับ

Comment

ไม่เน้น oc นะครับ
      อยากได้แบบสเถียรหน่อยนะครับ

Comment

บอร์ดเล็กๆ micro ATX รุ่นดีๆ สเถียร มันไม่มีอ่า

รอท่านต่อไป
        Last edited by PuDDing; 16 Mar 2007, 00:51:47.

Comment

ผมดูไว้ 2 รุ่นนี้ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่าคับ
          intel DG965SS กับ asus P5B-VM
          และมีคนแนะนำ asus P5B-VM DO ไม่รู้ว่ามันต่างอย่างไรกับ P5B-VM
          ช่วยหน่อยนะครับจะประกอบแล้วครับ ขาด MB อย่างเดียว

Comment

GIGABYTE 945GZM-S2 MicroATX หิ้วง่ายดี

Comment

ASUS P5B VM ครับ

Comment

ขอบคุณครับคุณ วิกร
                แล้ว intel DG965SS ดีไหมคับ
                เคยเล่นเมนบอร์ดintelแล้วรู้สึกว่ามันค่อนข้างเสถียรน่ะครับ

Comment

อยากให้คุณ cowlow ช่วยแนะนำด้วยคับ

Comment

Working...
                  X