Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น AssasinsCreed ไม่ผ่านง่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น AssasinsCreed ไม่ผ่านง่ะครับ

ด่านที่เราต้องไปฆ่า Master ของเราเองง่ะครับพอผมฆ่าไอ้พวกที่ Master มันปลุกไอ้พวกที่เราฆ่าๆมาในด่านเก่าขึ้นมาเสร็จแล้วเราจะได้สู้กับหัวหน้าร่างปลอมพอชนะแล้วทำอะไรต่อล่ะครับผมไม่ผ่านโดดไปโดดมาอยู่ตั้งนาน T^T
    Last edited by ckdh; 1 Mar 2010, 22:30:32.

เหมือนกันอะ ลบทิ้งแล้ว

Comment

ง่ะ T^T

Comment

เราต้องปลุกเนตรวงแหวนก่อนครับ

Comment

Originally posted by verjil View Post
          เราต้องปลุกเนตรวงแหวนก่อนครับ
          แล้วมันปลุกยังไงล่ะนั้นน่ะ?

Comment

ก็สู้กับ Master ตัวจริงต่อสิครับ

Comment

หา Master ตัวจริงแล้วฆ่ามันซะ

Tip ในการฆ่า :
              โยมีดใส่มัน แล้วว วิ่งไปแทงมันเลยยยยย !!!

Comment

กำจัดร่างปลอมเสร็จ จะได้สู้กับตัวจิงอีกรอบ จิ้มมันแล้วมันจะหายตัวไป
                เราต้องวิ่งตามหามันคับ อยู่ข้างล่างสวน สังเกตุไฟที่ลูกแก้วให้ดีๆ เห็นแล้วล็อคเป้าเอามีดเป้าแล้ววิ่งไปเสียบเลย
                ทำแบบนี้ซักพัก มันจะไม่ย้ายที่ละ มันจะสู้กับเราแบบไม่หนีละ
                ให้หาโอกาส ทำให้มันเผลอแล้วล้มลงไปนอน วิ่งไปเอามีดเสียบคับ จบ

Comment

ผมเล่นแล้วไอ้ Master ตัวจริงมันไม่โผล่อ่ะครับ แต่ก็ผ่านแล้วครับเล่นสูตรกระโดดสูงขึ้นไปฆ่ามันข้างบนเลย -*-

Comment

Working...
                  X