Announcement

Collapse
No announcement yet.

synnex สำนักงานใหญ่วันเสาร์ปิดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• synnex สำนักงานใหญ่วันเสาร์ปิดไหมครับ

synnex สำนักงานใหญ่วันเสาร์ปิดไหมครับ(จะโทรไปถามก็ไม่มีคนรับเลย)จะเอาMBไปเครมใกล้บ้านดี วันธรรมดาไม่ว่างเลย
    หรือ มีศูนย์ที่ไหนใกล้ดอนเมืองมั่งครับ เห็นมีคนบอกว่าเซียร์มี แต่ผมไปเดินไม่เห็นเจอเลย เห็นแต่ร้านขาย
    ขอบคุณครับ

วันเสาร์8.30น.-16.00น. พึ่งสอบถามมาเหมือนกันครับ พอดีเอาของไปเครมจะไปเอาวันเสาร์เหมือนกันเลยโทรไปถามมาครับ

Comment

เพื่อนผมบอกว่าไปเสาร์ที่แล้วตอนประมาณบ่าย2 รปภ เขาบอกว่าปิด เพราะผมดูจากในเว็ป บางคนก็บอกเอาไปเครมมาวันเสาร์ เลยบอกเขาไปว่าเปิด เดี่ยวพรุ่งนี้ลองไปดูครับ สำนักงานใหญ่อยู่ที่ แถวๆเรียบด่วนรามอินทรานั้นใช่ไหมครับ

Comment

สนง ใหญ่ อยู่ ถนน สุคนธสวัสดิ์อ่ะครับ ถ้ามากจาก ลาดพร้าว เข้าถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา มุ่งหน้าไปซอยวัชรพล

พอเลยถนน เกษตร-นวมิน ชิดซ้าย เข้าถนนสุคนธสวัสดิ์ ตรงเข้าไปประมาณ 300 เมตร บริษัท อยู่ทางขวามือครับ

Comment

ไปมาแล้วครับ เขาปิด พนักงานบอกว่าหยุดวันเสาร์ แต่วันธรรมดาเปิด 8.30-18.00 พึ่งเริ่มเดือนตุลานี้เอง

Comment

Working...
          X