Announcement

Collapse
No announcement yet.

BurnOut ผมปรับให้มันปิดลบรอยหยักไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BurnOut ผมปรับให้มันปิดลบรอยหยักไม่ได้

ใครเป็นบ้างมั้ยครับ ผม ปรับให้มันปิด ลบรอยหยัก แล้วเข้าเกมสืสักพักจะค้าง แล้ว ก้จะจอฟ้า แต่ถ้าเปิดก็จะเล่นได้ปกติ - -" พอมีวิธีแก้ไหมครับ

ผมต้องโหดลใหม่ เพราะมันลงไม่ได้อ่ะ รออีกนีด

Comment

ขอดูสเปคเครื่องครับ เพราะการที่จะเปิดลบหยักนี่กินทัรพยาการ น่าดูเลยนา

Comment

ผมs42 9600gt ยังลบไปx4เลยครับ เอาจริงๆ x8ก้อได้ แต่พอขับเร็วๆไปแล้ว มันแล็คๆ นอกนั้นปรับสุดหมด

อยากรู้ว่า ไอ้ สภาพแวดล้อมนี่ มันมีแค่ ต่ำกับ มาตราฐานเหรอครับ หรือว่ามันมีสูงด้วย แต่มันปิดไว้ครับ

Comment

เปิดรอยหยักไปเลยครับ ไม่มีผลอะไรมาก
          สเป็คต่ำๆ ถ้าปิดละค้างแน่ เพิ่งเคยเจอเหมือนกัน

Comment

Working...
          X