Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไหมคนปล่อย E6300 เยอะจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไหมคนปล่อย E6300 เยอะจังครับ

จะไปเล่นรุ่นไหนเนี้ย

เพราะ E6320 นะซิครับเหอๆๆๆ
    E6600 ก็เหลือ 9000 แล้วด้วย

Comment

555
      อะไรที่แรงกว่า หิหิหิ
      *สงสัยไปเล่น Q6600 กันมั้ง*

Comment

ของใหม่มาของเก่าไป ฮี่ๆ

Comment

เห่อของใหม่กันมั้ง เดี๋ยวซักพักของใหม่ก็กลายเป็นของเก่า แล้วก็จะมีของที่ใหม่กว่า....

Comment

ความแรงมันไม่ได้อยู่ที่ชื่อรุ่นอย่างเดียวนะ

Comment

ท่าน battlecruiser ผมชอบลายเซ็นต์ท่านจริงๆ 555+

Comment

ขายแล้วไปเล่น AMD FXQ 8000+ Bus 2500 ราคา 35000 บาท

ว่าไปนั้น กั่กๆ

Comment

สงสัยไปเล่นรุ่นใหญ่ ตอนนี้ราคากำลังลงด้วย รออีกสักอาทิตย์สำหรับคนที่กำลังจะซื้อผมว่ารับรอง พวกที่ซื้อแรกๆน้ำตาตกใน เหมือนตอน AM2 ออกใหม่ๆ แล้วอีกไม่กี่เดือนราคาเหลือ 2 - 3 พันอิๆตอนนี้ x2 3600 น่าสอยมากเหลือ 2580 บาทเอง สุดยอด....ของถูกและดีจงเจริญ

Comment

-*-

Comment

พวกสมองเม็ดถั่วเขียวไง

แบมือขอเงินไปวันๆ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                        พวกสมองเม็ดถั่วเขียวไง

แบมือขอเงินไปวันๆ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                        อ่านะ ผมยอมรับนะว่าผมแบมือขอเงินจริง แต่พูดดีๆไม่ได้หรือครับ(สุภาพที่สุดแล้วนะ)
                        แต่ไม่น่าเชื่อเลยแฮะ ในบอร์ดเรามีคนไม่เรียนหนังสือด้วย อิอิ มิน่าถึงได้ฟังภาษาคนไม่รู้เรื่องซักที

E6300 ผมซื้อมา 7900 ฮะ แพงโคดๆ แต่ผมไม่น้ำตาตกหรอกครับ อย่างน้อยก็ได้ใช้ก่อนคนอื่น 4 เดือน คุ้มแล้วน่า
                        อ้อ ท่านที่กำลังจะซื้อเพราะรอให้ราคามันตกนะครับ ผมว่าไหนๆก็รอแล้ว รออีกซัก 2-3 เดือนสิครับ ไม่แน่อาจจะได้ E6600 ในราคา 5000 ได้ได้ อิอิ

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc?id=191112

จะรีบขายไปใยในเมื่อก็แรงนิด ๆๆ

Comment

Working...
                          X