Announcement

Collapse
No announcement yet.

Edifier E3350 กับ I-Trigue 3400 ตัวไหนเสียงดีกว่ากัน!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Edifier E3350 กับ I-Trigue 3400 ตัวไหนเสียงดีกว่ากัน!!

เลือกตัวไหนแล้วไม่ผิดหวัง เพราะราคาใกล้เคียงกันทั้งคู่??

ชอบรุ่น 3600

Comment

ผมว่า ทุกลำโพงเสียงดีหมด แล้วแต่ โสตรับเสียงของแต่ละบุคคลครับ แต่ถ้าสำหรับผมตอนนี้ใช้ Edidier e3350 อยู่ครับ เสียงใสใข้ได้เลยครับ ขอบอก อิอิ

Comment

3350 สวยดีครับ แต่ไม่รู้เสียงเป็นไง อิอิ

Comment

ง่ะ สงสัยไปฟังอภิปายไม่ไว้ใจรัฐบาลกันหมด รักชาติกันเยอะๆครับ..

Comment

ใช้ 3400 อยู่ ก็ชอบนะครับ สมเหตุสมผลกับราคาที่ผมซื้อมาเลย ใสดี เบสก็โอเค ละมุนละไม

แต่โดยรวมแล้ว e3350 หลายๆคนจะชอบตัวนี้มากกว่า

ปล. 3600 เทคโนโลยีมัน น่าซื้อมาลองใช้ดูมั้งจัง

Comment

Working...
            X