Announcement

Collapse
No announcement yet.

overclock amd athlon 1400+ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• overclock amd athlon 1400+ ครับ

ต้องการ overclock CPU Amd Athlon XP-M 1400+ ครับ

จากความเร็ว 1.2 GHz มาเป็น 1.33 เท่านั้น คิดว่าไม่ได้มากมายอะไร

เนื่องจากมีความจำเป็นต้องใช้ Program ตัวนึ่ง ที่ต้องการความเร็ว CPU ขั้นต่ำที่ 1.33

แต่ผมยังไม่มี Program ที่ดี ๆ รบกวนแนะนำที่แสวงหาหน่อยครับ

ค้นมาทั้งวันแล้ว ไม่เจอ รบกวนด้วยครับ

(ท่านใดมีคาวมเห็นใด รบกวนเสนอความเห็นหน่อยนะครับ)
Working...
X