Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อมาแบบนี้คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อมาแบบนี้คุ้มไหมครับ

Ci7 920
    Asus Rampage II Extream
    Ram OCZ Triple 3Gx1333
    VGA ECS 9800GTX
    ชุดในลายเซ็นผม วันๆ โหลดบิท กับคุยแคมฟ็อค 2อย่าง ไม่รู้จะทำไรแล้ว คิดว่าคุ้มไหมครับที่ผมบ้าซื้อมา

ไม่เลยครับ

Comment

ไม่คุ้มครับ ถ้าเอามาแค่แล่นเอ็ม กับฟ็อก หรือเข้าเน็ตเล่นเฉยๆ

น่าจะใช้ให้คุ้มกว่านี้นะครับ เช่นพวก OC Game หรือทำกราฟฟิก อะครับ

เสียดายเงินครับ ไหนๆก็ซื้อมาแล้วก็จัดการให้คุ้มไปเลยครับ

ปล.ผมคิดว่าจริงๆแล้วคุณไม่คิดซื้อมาแค่เล่นเอ็ม กับ ใช้เน็ตไปวันๆหรอกครับ และคงไม่มีใครคิดด้วย แท้จริงแล้วก็คงเอามาแบบใช้ประโยช์มันแบบเต็มที่ละครับ
      Last edited by ~Palazzo~; 2 Apr 2009, 17:08:36.

Comment

คุ้มไม่คุ้มอยู่ที่ตัวท่าน ผมไม่เหนจะสนใจเลยว่าจะซื้อแพงแค่ไหนถ้าได้ใช้ผมถือว่าคุ้มถึงจะไม่ได้ใช้ถึงขนาดทำอนิเมชั่นก้อยังคิดว่าคุ้มเพราะ ผมคิดว่าจะเอาเทคโลโนยีเก่ามาเล่นใหม่เพื่ออะไร ของใหม่ออกก้อเล่นของใหม่ไป

Comment

ไม่คุ้มครับ

ถ้าให้คุ้มท่าน ต้อง เล่นเกม OC ด้วย

VDO ด้วยก็ดี

ปล.เอามาให้ผมก็ได้นะถ้าเบื่อมันแล้ว...........เหอๆ

Comment

ก็ซื้อมาแล้ว คุ้มหรือไม่คุ้มก็จ่ายตังไปแล้ว ไม่รู้จะว่าไงครับ

Comment

คล๊อกสัก 4.4 จัดไป ชุดน้ำท่านก็มี ชิวๆ

Comment

คุ้มแล้วครับ
                ไม่ได้เบียดเบียน
                ใช้แล้วมีความสุขไม่ว่าอะไรก็คุ้ม

Comment

โคตรคุ้มเลยครับ เยี่ยมมากสเปคนี้ เตรียมรอ cryengine3 ได้เลยครับ ชิวๆ

Comment

Working...
                  X