Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่เชียงใหม่หรือพอทราบว่า AbitX78 มีขายร้านไหนมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่เชียงใหม่หรือพอทราบว่า AbitX78 มีขายร้านไหนมั่งคับ

ใครอยู่เชียงใหม่หรือพอทราบว่า AbitX78 มีขายร้านไหนมั่งคับ
    แล้วตอนนี้ ราคาเท่าไหร่เอ่ย พอดีใช้ GA-MA780GM-S2H
    ลากไม่ไปไหนเลย2.6ดับตลอด (ฝีมือไม่ถึงขั้น)
    ไฟแรมก็น้อย 2.1 สุดๆ เซงมาก -*- ใครพอทราบที่ขายมั่งคับ
    หาอ่านๆดู Abit นี่ละมั้งที่ไป3.0 ได้ง่ายๆหน่อย ไม่รู้จะจิงรึป่าว

ร้าน OCZ ชั้นสาม พันทิพย์เชียงใหม่คับ

ถ้าไม่มีของเค้าสั่งให้ได้ แต่รอหน่อย เพราะผมไปสั่งก้อยังไม่ได้เหมือนกัล คับ รอๆ

Comment

ลืมบอก ขึ้นบันไดเลื่อนมา ถึงชั้นสาม ร้านใหญ่ๆที่มีของแต่งเยอะๆ ร้านนั้นแหละคับ

Comment

ขอบตุณคับผม ว่าแต่ว่าท่านสั่งของไปตั้งแต่วันไหนละคับ
        ตอนนี้ก็ยังไม่ได้อิกเหรอคับ

Comment

PSU เท่าไหร่หรอ

2.6 แล้ววูบเนี้ย

Comment

ผมสั่งไว้สักเดือนแล้วคับ แต่ไม่มีตัง(เอาไปใช้หนี้ก่อน) ก้อเลยยกเลิกเค้าไป

Comment

Working...
            X