Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิป 780G เล่น Pes2009,alone in the dark และเกมอื่นๆได้ลื่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิป 780G เล่น Pes2009,alone in the dark และเกมอื่นๆได้ลื่นไหมครับ

ซิป 780G เล่น Pes2009,alone in the dark และเกมอื่นๆได้ลื่นไหมครับ หรือไปซื้อการ์ดจอก่อนดีครับ พอดีอยากคล็อคแต่บอร์ดเก่าคล็อคไม่ได้เลยไม่รุจะซื้อไรก่อนดีครับระหว่าง Mb กับ Vga อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าโอเวอร์คล๊อกต้องใส่การ์ดจอไม่งั้นลากไม่ไปครับ ยังไงก็ต้องซื้อทั้งเมนบอร์ดทั้งการ์ดจอ รวมตังไว้ทีเดียวเลย

Comment

Pes2009 ปรับ Medium ที่ 1024*768 เล่นได้ครับ ไม่มีกระตุก Crysis ปรับ Low ยังเล่นได้ครับ
      ปล. MA78GM-S2H + X24800+ Clock ที่ 2.8 กิ๊ก ram 1 g

Comment

เล่นได้คับผม ตามลายเซ็นต์

Comment

อยากให้เล่นลื่นซื้อเมนบอร์ด 1500 ที่เหลือ เอาไปซื้อการ์จอแยกดีกว่าคับรับรองลื่นกว่า

Comment

PES 2009 ปรับสุดที่ 800X600 ลื่นอยู่ครับ
            มักจะติดคอขวดแรมนะครับ ถ้าใช้ออนบอร์ด แต่ก็ไม่ได้เป็นซะทุกตัวไป

Comment

Working...
            X