Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver Webcam ยี่ห้อ Y-Tech รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver Webcam ยี่ห้อ Y-Tech รบกวนด้วยครับ

ขอ Driver Webcam ยี่ห้อ Y-Tech (1300K+MIC)

กรุณาอย่าไล่ให้ผมไปเซิ้ดกูเกิ้ลนะครับ ผมเซิ้ด 2 วันแล้วยังไม่เจอเลยครับ

รบกวนด้วยครับ

orc_hero2@hotmail.com

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

USB\VID_17A1&PID_0128\5&2C35AFD5&0&1

Comment

ได้แล้วครับ ถึงแม้ว่าไม่มีไครช่วยหา ในเวปบอร์ดนี้

เฮ้อ เสียความรู้สึกครับ

Comment

เหอะๆ
        ผมเข้ามาช้าไปหน่อย
        พอดีมีอยู่คับ

Comment

ขอบคุณครับ

เซิ้ดไปเซิ้ดมา ไปเห็นเขาว่า USB\VID_17A1&PID_0128 ใช้โปรแกรม cam1690

เลยเซิ้ดดูครับ หาโหลดยากมากๆๆๆ พอดีฟลุคครับ เลยโหลดได้มา เหอะๆ

Comment

เอาไว้อีกอันครับ เผื่อที่อื่นโหลดไม่ได้
            http://www.driverthai.com/webcam/y-t...am-driver.html

Comment

ผมลงy-tech1300kแล้วจอมืดไช้การไม่ได้มันยังไง

หรือต้องหาตัวที่+mic

เพราะของผม+mic ไครช่วยบอกที

Comment

Working...
              X