Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ TV Tuner ทีครับสนใจเป็นUsbหรือไร้สายครับ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ TV Tuner ทีครับสนใจเป็นUsbหรือไร้สายครับ???

พอดีไม่เคยได้ในใจเลย เลยไม่รู้ข้อมูลเลยครับ รุ่นพี่ช่วยแนะนำทีครับ"""

ขอบคุณครับ

http://www.pcresource.co.th/computer...ta-p-8729.html

ร้านjibถูกกว่า

Comment

ตอนนี้ใช้จอwideครับ เหมาะจะเล่นรุ่นไหนดีครับ แล้วมันพอมียี่ห้ออื่นไหมครับ.....

Comment

แล้วเป็นboxจะดีกว่าไหมครับ?

Comment

รุ่นไหนก็ต้องเสียบสายอากาศเหมือนกันครับท่าน ไร้สายมีด้วยหรอไม่เคยเห็นอะ

แบบ box
          ดีตรงไม่ต้องเปิดคอม
          เสียตรงอัดรายการไม่้ได้ เปิดทีวีพร้อมเล่นเว็บในจอเดียวกันพร้อมกันไม่ได้ต้องสวิชอย่างใดอย่างนึง

แบบ usb หรือ pci
          ข้อดีข้อเสียก็ตรงข้ามกับแบบ box

เลือกเอาครับชอบแบบไหน
          ส่วนยี้ห้ออะไรดีอันนี้ผมไม่รู้เหมือนกันซื้อทีเดียวไม่เคยเปลี่ยนเลย ใช้มา3ปีละ เหอๆ

Comment

Working...
          X