Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธี ไรท์แผ่นวินโดว์ xp ให้บูตได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธี ไรท์แผ่นวินโดว์ xp ให้บูตได้อ่ะคับ

ไรท์ ไป 3 แผ่น บูตไม่ได้ สักแผ่นเซงจิต เลยอยากจะทราบ ท่านใดรู้วิธีช่วยแนะนำ ข้าน้อย ทีครับ
    ใช้ nero 6 ไฟล์ต้น ฉบับเป็น กระดุม เห้ย.. ซิป เครื่องไม่มี ฟ้อปปี้ เอ ขอบคุณคับ เผื่อบางทีอาจจะเป็นประโยชน์สำหรับอีกหลายๆ คน

อ่ะไฟล์ image Boot Xp ทําตามรูปเลยจ้า

เครดิต unlimitpc

Comment

ท่านใช้โปรแกรมอะไรอ่ะคับ nero 6 ไม่เห็นมีแบบนี้

Comment

Nero 6 นั่นแหละครับ ถึงเป็นแบบนั้น -.-

Comment

อันนี้ของnero 7 ครับ

Comment

Working...
          X