Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asrock avivenF6G-VSTA ควรคู่กับ Sempron3000+VGA กลางๆ หรือ X2 3600+ ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asrock avivenF6G-VSTA ควรคู่กับ Sempron3000+VGA กลางๆ หรือ X2 3600+ ดีครับ

Asrock avivenF6G-VSTA ควรคู่กับ Sempron3000+VGA กลางๆ หรือ X2 3600+ ดีครับ

ไว้เล่นเกมส์ครับ

ข้อ1.ถ้าผมเลือก X2 + Asrock จะเล่นเกมส์ได้ดีกว่า Sempron + Asrock มากไหมครับ(คุ้มกับเงิน 1300 ทีเพิ่มขึ้นหรือไม่)
    ข้อ2.ถ้าเอา 1300 ไปเพิ่ม vga + Sempron จะดีกว่าหรือไม่ครับ

ขอโทษครับ ถาม2ห้อง ไม่รู้ว่าอยู่ general หรือ hw ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะครับ

สเปคคร่าวๆที่จัดไว้เปนไงครับ จะได้ดูง่ายขึ้น

Comment

ตอบเท่าที่ถาม ไงการ์ดจอแยก ก็ดีกว่าครับ

Comment

งบเท่าไหร่หละคับ พี่น้อง เล่นเกมส์เดี่ยวนี้ ถ้าออนบอร์ดซื้อไปก็โกรธตัวเองคับ!!

ปล. พระคว่ำบาตร (คิดได้ไง -*-''a สงสัยจะเตรียมมาสำหรับ สภาเลย)
        Last edited by ZaKaChI; 30 Jun 2007, 11:13:02.

Comment

Working...
        X