Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวินิจฉัยหน่อยคร๊าบกล้องf80s

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวินิจฉัยหน่อยคร๊าบกล้องf80s

ใครใช้ f80s 4p020c แล้วมีปัญหาบ้างครับคือผมลงwindowใหม่แล้วเวลาเล่นmsnกล้องมันจะมืดมาก(มั๊กๆ)แต่ถ้าเราเปิดกล้องจากไดร์เวอร์มันจาปกติ
    (ออกแนวขาวดำเวลาแสงน้อยอ่ะครับ)ไปที่ร้านเขาบอกว่าwindowไม่supportผมเลยลงใหม่อีกราวๆสามรอบไม่ซ้ำตัว ทั้งวินโดโม แระ เดิมๆก้อยังเป็นอ่ะครับ
    (แต่ตัวที่ร้าghostลงให้มันไม่เป็นนะครับ)ใช้ไดร์เวอตัวเดียวกับที่ร้านครับ อยากรู้ว่าแบบนี้กล้องมันมีปัญหาไหมครับ หรือว่าผมไม่สามารถใช้วินโดตัวใดได้เลยหรอนอกจากตัวที่ร้านให้มา มีใครเป็นบ้างไหมครับช่วยด้วย ฮือๆ

Msn มันก้อมีให้ปรับ แสง สี ของกล้อง นิคับ ลองเข้าไปปรับหรือยัง วิดิโอ ไมโครโฟน เซ็ทติ้ง อ่ะไรสักอย่าง จำไม่ได้

Comment

กระซิก

Originally posted by mr_tony View Post
      Msn มันก้อมีให้ปรับ แสง สี ของกล้อง นิคับ ลองเข้าไปปรับหรือยัง วิดิโอ ไมโครโฟน เซ็ทติ้ง อ่ะไรสักอย่าง จำไม่ได้
      ขอบคุณครับ แต่โดยปกติมันจะปลับค่าautoนิครับ นี่มานม่ายปรับรายเลยอ่าเข้าไปปรับเองก้อสีแปลกๆ(มีหน้าเขียวหน้าฟ้ากันเลย หุหุ) ช่วยด้วยคร๊าบ

Comment

Working...
      X