Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900 GS SUPER HDCP / HDMI.ยังน่าใช้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900 GS SUPER HDCP / HDMI.ยังน่าใช้หรือเปล่าครับ

7900 GS SUPER HDCP / HDMI.ยังน่าใช้หรือเปล่าครับ

พอดีอยากได้ แต่ยังสองจิตสองใจอ่ะครับ ว่า จะไป ตะกลู 8600 อันไหนดีกว่ากันครับ

ช่วยทีครับ
    http://www.gfe.com.hk/Product_Detail...ss1=1&class2=6

ผมว่าน่าใช้กว่า 8600GTS ครับ ผมขายของGALAXY เวลาขายก็ต้องใส่ให้ลูกค้าด้วยครับ เลยมีโอกาศได้ลองเทสดูครับ 7900 GS SUPER+ E6850 ยังไม่ได้ปรับอะไรเลย คะแนนตู้ปลา 14 K เลยครับ ถ้าลากหน่อยน่ะ .... ตัวการ์ดใหญ่กว่า โซลิตคาปาทั้งบอร์ด ฮีทซิ่งสวยงาม สรุป ซื้อเลย

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
      ผมว่าน่าใช้กว่า 8600GTS ครับ ผมขายของGALAXY เวลาขายก็ต้องใส่ให้ลูกค้าด้วยครับ เลยมีโอกาศได้ลองเทสดูครับ 7900 GS SUPER+ E6850 ยังไม่ได้ปรับอะไรเลย คะแนนตู้ปลา 14 K เลยครับ ถ้าลากหน่อยน่ะ .... ตัวการ์ดใหญ่กว่า โซลิตคาปาทั้งบอร์ด ฮีทซิ่งสวยงาม สรุป ซื้อเลย
      แล้วต้องใช้ PSU ใน เครสธรรมดาได้หรือป่าว ครับหรือต้องใ้ช้เท่าไร

แล้วราคาอยู่ที่เท่าไรแล้วครับตอนนี้ ขอบคุณครับ

Comment

PSU 450 บ้านๆเอาอยู่ครับ ราคาตอนนี้ประมาณ 6500 กว่าๆ

Comment

Originally posted by IX View Post
          PSU 450 บ้านๆเอาอยู่ครับ ราคาตอนนี้ประมาณ 6500 กว่าๆ
          ขอบคุณครับ อดได้ของคุณเลย ครับ

Comment

Working...
          X