Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสเปกคอมหน่อยครับ ว่าOC ได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสเปกคอมหน่อยครับ ว่าOC ได้มั้ย

CPU P4 3.0 G
    VGA Geforce FX5200
    MB Asus P5VD1-X
    RAM 768
    HDD SATA I 80G

มันอยู่ที่ว่า เมนบอร์ดมันมีให้ปรับมั้ย มากกว่าครับ

CPU มัน OC ได้ทุกตัวล่ะ

จะมากจะน้อยนี่อีกเรื่องนึง

- -"

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
      มันอยู่ที่ว่า เมนบอร์ดมันมีให้ปรับมั้ย มากกว่าครับ

CPU มัน OC ได้ทุกตัวล่ะ

จะมากจะน้อยนี่อีกเรื่องนึง

- -"
      อย่าว่าอย่างนู้น อย่างนี้ เลยนะครับ
      แบบว่าดูยังไม่หรอกครับผม ดูไม่เป็นจิงๆครับ แบบว่าไม่เคยทำเลยอ่ะครับ รบกวนอีกที่ได้มั้ยครับ
      ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป น่ะครับ

Comment

ก็ลองเข้าไบออส
        เปิดดูเมนูต่างๆที่ให้ปรับดูจิงับ ว่ามันมากน้อยเพียงใด....

Comment

M/B P5VD1-X ไบออสของมันปรับไม่ยากครับ ง่ายมากๆ อยู่ในเมนู Advance ครับ

Comment

Working...
          X