Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ทรูแถวเขตพระนคร ยังไม่ได้อัพเป็น 3 m มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ทรูแถวเขตพระนคร ยังไม่ได้อัพเป็น 3 m มั่งครับ

ผมอยู่แถวๆบางลำพู โทรไปที่ทรูบอกว่าคู่สายแถวนี้ส่งได้ 1 m ใครอยู่แถวๆนี้แล้วเป็น 3 m มั่งครับ เห็นทรูบอกว่าถ้าอัพเป็น 3 แล้วอาจจะหลุดบ่อยเพราะคู่สายที่ผมอยู่ไม่รองรับ(เอ่อคุณเป็นผู้ให้บริการนะครับไม่จัดการเรื่องนี้แล้วผมจะจัดการเองได้เหรอ)แล้วอย่างงี้ผมก็ต้องจ่าย 590 แต่ได้ 1 m ไปตลอดก็ขาดทุนสิครับ สงสัยต้องหาเนตใหม่ใช้ซะแล้ว มาบ่นๆแค่อยากรู้แถวบ้านผมมีเพื่อนๆพี่ๆคนไหน 3 m รึเปล่า

ดันๆไม่มีใครอยู่แถวๆบ้านผมเลยเหรอ - -

Comment

Working...
    X