Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอลิงค์โปรแกรมดูรายละเอียดการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอลิงค์โปรแกรมดูรายละเอียดการ์ดจอครับ

ตามหัวข้อครับนอกจาก RIVA TUNER แล้วมีอันไหนอีกครับ
    สืบเนื่องจากผมใช้ SPARK 6600gt 128Mb 128Bit Nv43 PCB สีแดงซื้อมาปรามาน 03/08/05(เนื่องจากวันรับประกันมันเริ่มวันนั้นจำวันซื้อไม่ได้แหะๆ)แล้วผมใช้ RIVA TUNER 20RC156 ตรวจดู RAM แล้วมานขึ้นว่า DDR เฉยๆ แต่พอใช้ EVEREST Ultimate v3.50 Build 824 ดูมานบอกเป็น GDDR3 เลยอยากทราบครับว่าอย่างไรแน่ เนื่องจากกล่องมานหายไปแล้วเหลือแต่ตัวการ์ดครับ
    ปล.ใช้ Driver 9371 WHQL ครับ
Working...
X