Announcement

Collapse
No announcement yet.

EA บุกจับที่ภูเก็ตแล้ว พี่น้องชาวภูเก็ต ระวังตัวกันด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EA บุกจับที่ภูเก็ตแล้ว พี่น้องชาวภูเก็ต ระวังตัวกันด้วยนะครับ

ใครอยากเห็นหน้าตาเด็กล่อของ EA สามารถเข้าไปดูเพิ่มเติมได้ที่ http://www.niyomcomputer.comze.com/index.php?topic=9.0

ระวังตัวไว้หน่อยคับ ใครเจอในรูปก็ผมขอฝากหมัดกระแทกปากให้2ทีนะคับ

ใครทำผิด กม. หรือครับ?

เด็ก หรือ ร้าน?

sigpic

Comment

ร้านน่ะทำผิด แต่ที่เขาเอารูปเด็กลงน่ะ เพราะจาให้คนที่เปิดร้านเกมส์ระวังเด็กนั่น เพราะว่าเป้นสายให้EA น่าจาเป็นงั้นมั้งครับ

Comment

Originally posted by mercadix View Post

เป็นคำถามที่ดีมากๆครับ
        ผมคงไม่ต้องตอบว่าใครผิด แต่อยากให้ทำให้ถูกต้องนะครับ
        ทำให้ถูกต้องตาม กม. ก็ไม่มีใครหน้าไหนมาจับผิดได้

Comment

ถ้าทำถูกก็ไม่เห็นต้องกลัว คนที่กลัวและร้อนตัวก็ไม่พ้นคนทำผิด ถ้ารักถ้าชอบเกมส์ไหนจะหาข้อมูลหรือโหลดมาเล่นก่อนแล้วชอบก็ชื้อแท้กันเถอะครับ ยกเว้นก็แต่เกมส์ที่มันไม่นำเข้ามาขาย

Comment

แล้วถ้าร้านไหนลงเกมส์ ยิงไข่ไว้ จะโดนจับมั้ยเนี่ย ??

Comment

ถ้า EA ซื้อเกมยิงไข่มาก็อีกเรื่อง

Comment

ถูกหรือผิดว่ากันไปตามกฎหมาย

Comment

Originally posted by mercadix View Post

หมัดตรง เข้าจุดโฟกัส

Comment

สมควรโดนจับนะครับ ร้านอะ ยังจะทำร้ายร่างกายอีก เกมออนไลน์เขาไม่เก็บลิขสิทธิ์เยอะแยะทะลึ่งลงเกม EA ละเมิดลิขสิทธิ์ เพื่อหากำไรเข้าตัวเอง มันผิดอยู่แล้ว

ไม่เห็นอยากครับ ก็เอาเกมออกให้หมดก็จบ
                    Last edited by UnderoatZ; 19 Jan 2009, 11:44:49.

Comment

สมควรอะ ทำการค้าแบบนี้ มันอาชญากร แล้วครับ

ไปทำอย่างอื่นดีกว่า ของเขาทำมายากเย็น

Comment

แถวบ้านมีแต่ร้านเกม...............

Comment

มาครับจะได้ขัดปืนลออิอิ

Comment

Working...
                          X