Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิด window ไม่ได้ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิด window ไม่ได้ครับ ช่วยที

พอกด turn off computer มันก็ขึ้นตามรูป อ่ะครับ อยู่ดีๆก็เป็น ช่วยหาวิธีให้หน่อยครับ ขี้เกียจลงวินโดว์ใหม่ครับ..............

ปิด error reporting ไปเลยครับ

Comment

ปิดแล้วครับ... ยังงัยก็ปิดไม่ได้อยู่ดี...ต้องกดปิดจาก case อย่างเดียวเลย สงสัยต้องลง วินโดว์ใหม่

Comment

เคยเป็นครับอาการนี้เลย ผมลงวินโดว์ใหม่พอลงเสร็จลงดปรแกรมครบแล้วพอจะปิดเครื่อง มันก้อขึ้นแบบ จขกทแหละครับ สุดท้ายไม่รู้ทำไงผมก้อเลยลงใหม่อีกรอบเลย....แต่เปลี่ยนแผ่นวินโดว์ใหม่อีกแผ่นมาลง
        อาการนี้ถ้าแผ่นวินโดวืเป็นแผ่นก้อบ ไม่แน่ใจว่าเป้นที่แผ่นหรือป่าว ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับ...
        ไม่ลองไม่รู้..ที่รู้ได้คือต้องลองครับ...แน่นอน

Comment

Working...
        X