Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ที่เหมาะก่า AMD athlonxp2200+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ที่เหมาะก่า AMD athlonxp2200+

คอมเก่ามัน AMD athlon xp 2200+ 1.8ghz อะครับ
    จะอัพ VGA(AGP) ใหม่เลือกรุ่นไหนดี เอารุ่นที่แรงทีุ่สุด
    ที่ CPU ตัวนี้สามารถจะดึงประสิทธิภาพออกมาได้อ่าครับ
    เอาไว้เล่นเกมสออนไลน์์เป็นส่วนไหญ่
    ขอ 3 ตัวเลือกในการตัดสินใจครับ

ปล.ขอบคุณครับ

ออนไลน์เป็นส่วนใหญ่
    7300GTเหมาะสุด
    7600GSสำหรับเกมส์โหดๆ
    7900GSถ้ายังมีให้เห็นอะนะ

Comment

ต้องดูงบครับถึงจะบอกได้ว่ารุ่นไหนแรงสุดในงบเท่าเนี้ย

ถ้าไม่จำกัดก็เอาตัวแพงสุดใน AGP อ่ะครับง่ายดี

Comment

ถ้าเล่นคาบาลใช้ AGP รุ่นไหนดีคับ

Comment

7300GT ก็ok นะครับ เล่นเกมส์ออนไลน์ ประมาณ 3 พัน
          ปล.Cabal แรมสัก 1GBขั้นไป จะดีมากครับ จะโหลดข้ามแมพได้เร็ว+ข้ามแมพมาแล้วไม่กระตุกต่อด้วย

Comment

ตามนั้น

Comment

7300 gt +ram 1 G ลื่นแล้วครับท่าน

Comment

spark 7600gs agp ประมาณ 3200 บาท
                + แรม 1gb อยู่ได้อีกยาว ถ้าแค่เกมออนไลน์นะคับ

Comment

Working...
                X