Announcement

Collapse
No announcement yet.

____Note book เล่นเกมได้____

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ____Note book เล่นเกมได้____

แล้วต้องดู อะไร ว่า note book นี้ ตัวนี้ เล่นเกม SF และ เกม online ได้บ้างครับ และ load bit ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่เอา แบบเทพๆๆๆนะครับ

ก็มีการ์ดจอแยกอะคับ พวก GF GO 7xxx หรือ ATI X1600

สังเกตุง่ายๆที่ Body จะมีสติกเกอร์ Nvidia สีเขียว หรือไม่ก็ ATI สีแดง ติดอยู่คับ

Comment

แล้ว ราคาไหน ถูก สุดครับ

Comment

ถ้าเล่น sf ไม่ต้องถึง การ์ดจอแยกก้อเล่นได้นะครับ

แต่ถ้าเล่นเกมส์ หนักกว่านั้นต้องการ์ดจอแยกจ๊ะ

Comment

ไม่เอา InW ก็ X1300 X1450 X2300 ไม่ก็ Go 7200 7300 7400 งับ .... ^^!

แนะนำ onboard อย่าไปเล่นเลย หงุดหงิดเปล่าๆ - -''

Comment

พอมีรุ่ไหน แนะนะรึป่าวครับ เซียน note bookครับ ไปถาม พนักงานขาย ไม่รุ้เรื่อง ซักคน ผมถามว่า การ์ดจอกี่ bit มันไปตอบว่า อนาคต ข้างหน้า โปรแกรม ต้องเป็น 64 bit หมด ผมเลย เดินออกไปเลย งงกับมันจิงๆๆ

Comment

- - ต้องทำใจนะครับ บางครั้งผมไปดูก็งี้แหล่ะครับ เค้าตอบคนละเรื่องกะที่เราถามและที่เราต้องการรู้เลย ต้องเดินหาร้านที่ sell คุยรู้เรื่องหน่อยคับ ถึงได้ข้อมูลดีๆ ^^

Comment

Working...
              X