Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ช้ามากเลยครับ ไม่รู้เป็นที่อะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ช้ามากเลยครับ ไม่รู้เป็นที่อะไร

ซื้อเครื่องใหม่มาแรงกว่าเดิมเยอะเลยครับ ใช้งานก็ปกตินะครับลงโปรแกรมปกติ แต่พอมาลงเกมช้ามาเลยครับ
    ลง Seal online ปกติลงแป็บเดียวก็ได้แล้ว เครื่องนี้ลงเป็นชั่วโมงเลยครับ
    ลง Yulgang ก็ช้ามากจนต้องกดแคนเซิ่ลไปแล้ว ไม่ทราบว่ามันเป็นที่อะไรอ่ะคับ ตัวเกมลงอยู่ ไดร์ D นะครับไม่ได้ลงจากแผ่น

กำลังอยู่ในขั้นตอนแตกไฟล์รึเปล่าครับ

ลองลงอีกรอบดูครับ ใจเย็นๆๆ ครับ อิอิ

Comment

Working...
    X