Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ EN7100GS อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ EN7100GS อ่ะครับ

EN7100GS512/TD/128M สติกเกอร์ที่การ์ดจอมันบอกว่า 128 M นะครับ
    แต่พอไปดูในเครื่องเป็น 256 M อ่ะครับ ความจิงรุ่นนี้มันกี่ Mแน่ครับ

Originally posted by porkaew03 View Post
    EN7100GS512/TD/128M สติกเกอร์ที่การ์ดจอมันบอกว่า 128 M นะครับ
    แต่พอไปดูในเครื่องเป็น 256 M อ่ะครับ ความจิงรุ่นนี้มันกี่ Mแน่ครับ

TurboCache มั้งครับ แรมจำลองเสมือน นะ

Comment

สงสัยยืมแรมเครื่องมาอีก 128

Comment

ตามคุณ วิกร เลยท่าน

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ไม่ได้ยืมนะครับ แต่มันขึ้นว่า256ที่เมนูของไดร์เวอร์มัน

Comment

นั่นละครับ ยืมมา

Comment

ลองเช็คแรมที่เหลือดูสิครับ

Comment

Working...
                X