Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมีคนในเว็บนี้อยากได้ Windows ที่ผมทำ อยากได้เข้ามาโหลดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นมีคนในเว็บนี้อยากได้ Windows ที่ผมทำ อยากได้เข้ามาโหลดเลย

เดี๋ยวใครอยากได้ Windows ที่ผมขึ้นไปรอโหลดได้เลยนะครับพี่น้อง

ยัด Sata ให้ไว้แล้ว เดิม ๆ ไม่แต่งเติม SP3

กดลิงค์นี้

ใครสมัครแล้วลง ชื่อไว้ด้วยนะครับจะได้รู้กันว่ามีกี่คน เพราะเว็บนี้ดูแล้วดีมากเลยครับพี่น้อง ตอนนี้ Free Load อยู่นะครับพี่น้อง

เดี๋ยวมีอะไรใหม่ ๆเกี่ยวกับ Windows จะปล่อย ให้นะครับ

ใครสมัครแล้วเอา ลิงค์นี้ไปนะครับพี่น้อง

อัพให้แล้วครับ

แก้แล้วกด

Windows XP Pro sp3 + SATA Driver สามารถซ่อม Windows XP ได้นะครับ

ตัวนี้จะไม่เหมือนกับท่านอื่น ๆ ๆ ที่ปลอยนะครับ

เดิมๆ และเหมาะกับ Notebook มากครับพี่น้อง เสถียง สุด ๆ ๆ ๆ
    Last edited by vampires101; 22 Jul 2008, 19:33:03.

ขอเป็น rapidshare , mediafire ได้ไหมครับ

ผมไม่ชอบ bit

ขอบคุณมากครับ รองรับภาษาไทยไหมครับ

ผมโหลด version ต่างประเทศมันจะตัดภาษาไทยออกหมดเลย

Comment

นั่นน่ะซิแบบว่าบิทไม่ถูกกันครับช้าอ่ะ

Comment

กำไม่มีอ่ะครับพี่น้องเองจากมัน อัพ นาน เลยครับ กลัวไฟล์มันเสียอ่ะครับพี่น้อง

เพราะไฟล์มันใหญ่นะครับ

Comment

...
          Last edited by compaq; 22 Jul 2008, 17:50:01.

Comment

ขอบคุณครับ แต่ว่าคนปล่อคนเดียว คนโหลดเกือบ 10เอาไว่ก่อนดีว่า
            Last edited by compaq; 22 Jul 2008, 17:50:21.

Comment

เข้าตามลิงค์ไม่ได้เหมือนกันคะ ><

Comment

ใช้ winzip หรือ winrar แบ่ง file เป็นย่อย ๆ สิครับ

ไม่งั้นก็ megaupload.com ได้ file ใหญ่ ๆ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

http://www.t2hbit.com/details.php?id...list=1#seeders

link มันเสียนะครับ

An error has occured!
                  Invalid ID! For security reason, we have logged this action!

ขอlink ด้วยครับ

Comment

ขอโทษครับ

http://www.t2hbit.com/details.php?id=538

Comment

ใคร load bit เสร็จแล้ว ช่วยแปลงร่างเป็น

rapidshare , mediafire ให้ด้วยนะครับ

ใช้ winzip หรือ winrar แบ่ง file เป็นย่อย ๆ สิครับ ไม่น่ายากนะครับ

Comment

ท่านอื่นช่วยconfirm ทีนะว่าโอเคป่ะ

Comment

Originally posted by amd2x View Post
                          http://www.t2hbit.com/details.php?id...list=1#seeders

link มันเสียนะครับ

An error has occured!
                          Invalid ID! For security reason, we have logged this action!

ขอlink ด้วยครับ
                          ใช่ครับ คลิ๊กเข้าไปแล้วเป็นแบบนี้ คลิ๊กที่ ทอเร้น เพื่อโหลดก็เป็นแบบนี้ครับ ตั้งหลายวันแล้ว โหลดอะไรไม่ได้เลย

Comment

โหลดมิได้เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                            X