Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนบล๊อกพ่อบล๊อกโหลดบิตทำไงดีอ่ะครับมีวิธีแก้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนบล๊อกพ่อบล๊อกโหลดบิตทำไงดีอ่ะครับมีวิธีแก้ไหมครับ

โดนบล๊อกพ่อบล๊อกโหลดบิตทำไงดีอ่ะครับมีวิธีแก้ไหมครับ

งงครับ

Comment

งงเหมียนกาน

Comment

อยากแนะนำว่าขออนุญาติพ่อ ที่เป็นผู้ปกครองดีที่สุดครับ

Comment

ก็อย่าโหลดให้มันมากนักซี่ หนังโป๊อะ

Comment

กฏของเว็บTrackerแทบทุกเวบก็บอกนิว่า18+
            --------------------------------------
            ผมคนนึงที่แหกกฏ*-*

Comment

ฟ้องพ่อดิ

Comment

เจรจาสิคับผม ทุกอย่างแก้ไขได้

ปกติ ถ้าใช้ Bit Comet น่ะ โปรแกรมจะดึงเต็มสูบ เน็ตโหลดได้เท่าไหร่อัพได้เท่าไหร่ พี่แกดึงเรียบ
                คุณพ่อก็น่าจะมีเคืองบ้าง หากว่าคุณพ่อทำงานผ่าน Internet อ่ะนะ

แต่ Bit Comet สามารถปรับลดอัตรา ดาวน์โหลด และ อัพโหลดได้ ลองปรับให้น้อยลงสักครึ่ง
                แล้วก็ค่อยไปเจรจาใหม่ละกันนะคับพ้ม

Comment

ลองไปถามก่อนว่าคุณพ่อบล็อคเพราะอะไร ทำไมถึงบล็อค แล้วลองเจรจาดูครับ

Comment

อิอิ หนังโป๊แน่นอน สงสัยเน็ตมันช้าพ่อเลยบล๊อค เช่า colo เลยครับ แชร์กับเพื่อนก็ได้จะได้ถูกๆ แจ่มแน่ ไม่มีใครบล๊อคไม่ต้องเปิดเครื่องเอง ปล่อย ดูดได้ 24 เยี่ยมไปเลย

Comment

อยากรู้วิธีบล๊อคมากกว่า

Comment

โหลดไม่ได้ก็ใช้วิธีสั่งซื้อทางเนตเอาครับ 555

Comment

Block อะไรครับ Block Port Blockๆๆ?

Comment

Originally posted by guru View Post
                            อยากแนะนำว่าขออนุญาติพ่อ ที่เป็นผู้ปกครองดีที่สุดครับ
                            เห็นด้วยครับ ถ้าเป็น พ่อ Bolck จริงๆ นะครับ แต่ถ้า เป็นกรณี บริษัท อย่าโหลดบิตเลยครับ เห็นใจเขาด้วย BW มีจำกัด ผมคนนึงละ ไม่ให้ User โหลดบิต ถ้าจำได้ แจ้งผจกฝ่าย ทำอีก แจ้ง กจก

Comment

ถ้าพ่อคุณทำได้แบบนั้น คุณคิดหรอ ว่าคุณแก้แล้ว พ่อคุณจะไม่รู้ ?

Comment

Working...
                              X