Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเคลมเมนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเคลมเมนบอร์ด

คือว่า บอร์ดผม ประกันของ dcom ซึ่งตอนนี้มันมีปัณหาครับ แต่มันมีอู่ ว่า ข้างหลัง เมนบอร์ด ตรงลายปริ้นมันเป็น ลอยขวน เล็กๆๆ ขาดไป 3เส้นจิด หนึ่ง จริงๆๆ มันยังจะสามารถเคลม ได้อยู่ ป่าวครับ กลัวจัง เพราะว่าตอนนี้เมนร์บอร์ดมันเริ่มแสดง อาการ แล้ว

ถ้าไม่ลองก็ไม่มีทางรู้ครับ

Comment

หลักการคือ ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ

Comment

เล่าว่ายังไงละครับ อยากทราบอีกที อะครับ ว่าถ้าเราไปที่ศูนย์พันทิพ เราจะได้ของวัน นั้นเลยป่าวผมไม่อยาก รอ ความจริงถ้าไม่สังเกตุ มันก็ไม่เห็นหลอก ลอยขวน แต่ไปอ่าน ขอมูลในเวฟ แล้ว มัน เสียวจัง

Comment

ต้องลองอะนะ ได้ไม่ได้เดี๋ยวก็รู้

Comment

แอคที่1 ...เปิดประตูเข้าไป...ด้วยสีหน้าเศร้า...

แอคที่2 ...พูดด้วยน้ำเสียงสลด...เครื่องแฮ้งตลอดเลยครับ เมื่อวานตอนเช้าก็ทำงานได้ปกติ พอตอนเย็นกลับจากที่ทำงาน เปิดอีกทีก็จอฟ้าตลอดเลยครับ ให้ที่ร้านลองเปลี่ยนแรมก็ไม่หาย เปลี่ยน PSU ก็ไม่หาย HDD ที่ร้านเค้าก็เช็คแล้วว่าไม่เสีย ร้านเค้าบอกว่าเป็นที่บอร์ด แล้วก็ให้ผมมาเคลมที่ศูนย์จะเร็วกว่า งานค้างอยู่เยอะเลยครับ ถ้าใช้คอมไม่ได้ผมต้องแย่แน่ๆ...

แอคที่3 ...ส่งสายตาซึ้ง ประมาณว่า...โลกนี้มีคุณเท่านั้นที่จะช่วยผมได้...ได้โปรด..แต่งงานกับผม...

ประมาณนี้นะครับ...ประยุคใช้เอาเอง..

Comment

ถ้าจะเคลมจริงๆให้ไปที่ สนง.ใหญ่ดีกว่าครับ ที่พันทิพย์ก่อนเคลมมันส่องบอร์ดอย่างกะส่องพระเลย ผมโดนมาแล้ว ดีที่ไม่มีอะไร แต่เห็นแล้วมันน่าหงุดหงิด เล่นจะจับผิดให้ได้อย่างเดียวอย่างนี้ไม่ไหวครับ

ปล. ลายปรินท์ขาดนี่ถือว่าหมดประกันนะครับ ถ้าเค้าส่องเจอก็ซวย แต่ถ้าไม่เจอก็แล้วไปครับ วัดดวงเอาละกัน ขอให้โชคดีนะครับ

Comment

ต้องลองครับแต่ถ้าเป็นของซินเน็คคงไม่ต้องส่งไปแล้วครับของผมมีรอยสีถลอกนิดเดียวลายปริ้นก็ไม่ได้ขาดเครมไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                  ถ้าจะเคลมจริงๆให้ไปที่ สนง.ใหญ่ดีกว่าครับ ที่พันทิพย์ก่อนเคลมมันส่องบอร์ดอย่างกะส่องพระเลย ผมโดนมาแล้ว ดีที่ไม่มีอะไร แต่เห็นแล้วมันน่าหงุดหงิด เล่นจะจับผิดให้ได้อย่างเดียวอย่างนี้ไม่ไหวครับ

ปล. ลายปรินท์ขาดนี่ถือว่าหมดประกันนะครับ ถ้าเค้าส่องเจอก็ซวย แต่ถ้าไม่เจอก็แล้วไปครับ วัดดวงเอาละกัน ขอให้โชคดีนะครับ
                  จริงคับ คนทางขวา หน้าโหดๆ ไม่อ้วนไม่ผอม เหมือนจามีไฝตรงหน้า โหดจริง ส่องหยั่งกะกลัวจตุคามปลอม

Comment

ขอวอยร้านแล้วแปะ จบ เขาไม่เกะมาดู เชื่อผมสิ

Comment

Originally posted by *Tonkaw* View Post
                      ขอวอยร้านแล้วแปะ จบ เขาไม่เกะมาดู เชื่อผมสิ
                      ไอเดียดีครับ

Comment

Working...
                      X