Announcement

Collapse
No announcement yet.

----------------------ใช้โปรแกรมอะไร แก้ไขไฟล์ PDF ได้บ้างครับ---------------------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ----------------------ใช้โปรแกรมอะไร แก้ไขไฟล์ PDF ได้บ้างครับ---------------------

ขอแบบตัวใช้ง่ายๆนะครับ ที่ผมหามาก็มีโปรแกรม ABBYY ลองใช้แล้วถือว่าโอเคเลย ยังมีดีกว่านี้อีกไหมครับ

ขอที่แก้ไขไฟล์ PDF และนำไปแปลงเป็นไฟล์ Excel or Word อะไรทำนองนั้นครับ

foxit readerมั้ง

Comment

Originally posted by adjunk View Post
      foxit readerมั้ง
      โหลดมาแล้ว แต่ใช้ไม่เป็นครับ เครื่องมือเยอะเหลือเกิน ใครใช้เป็นลองแนะนำหน่อยครับ

Comment

Adobe Acrobat Pro
        ครับส่วนใหญ่มันก็มีมาให้กับ Adobe master collection ครับ

Comment

ผมใช้แต่ตระกูล Foxit
          ก็เลยแนะนำFoxit PDF Editor

Comment

Working...
          X