Announcement

Collapse
No announcement yet.

winning

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• winning

คือเล่น pes 2008 ซักพักจอก็ดำอะครับ พอขยับเม้าส์ภาพก็กลับมา ทำยังไงให้มันไม่ต้องเล่นโดยไม่ต้องคอยขยับเม้าส์ทุก10นาทีอะครับ

ไปตั้งค่าที่สกีนเซฟเวอร์ใหม่สิครับ ตั้งเป็น none
    Last edited by ทนายน้อย; 10 Nov 2007, 16:20:10.

Comment

ไปตั้งค่าที่สกีนเซฟเวอร์ใหม่สิครับ ตั้งเป็น none

Comment

10 นาทีดับเหมือนกับตั้งปิดหน้าคอมแบบนี้หรือป่าวครับ น่าจะมาจากสาเหตุนี้หรือป่าว จิงๆแล้วเวลาเล่นเกมส์ก็ใช้งานคอมอยู่หน้าจอไม่น่าดับนะครับ ไม่น่าจะเป็นที่สาเหตุอื่นแล้วละ ลองเข้าไป set ค่าดูครับแบบไม่ต้องตั้งปิดหน้าจอ

Comment

Working...
        X