Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ X2 240 มา4เดือนแล้ว พบว่า !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ X2 240 มา4เดือนแล้ว พบว่า !!!

มันใช้ดีมากๆเลย กินไฟน้อยดีครับ แต่ว่า ณ ตอนนี้ ผมเป็น

คอมพิวเตอร์วิชั่นซินโดรม Computer Vision Syndrome : CVS ครับ

ปวดไหล่มาก ณ ตอนนี้

แค่จับเม้าท์ ก็ปวดแล้ว อาจจะต้องหาโต๊ะใหม่ มาใช้ละครับ เพื่อจัดท่าทางในการใช้คอมใหม่หมด T_T

ขอให้เพื่อนๆ ที่ใช้คอม ระวังเอาไว้นะครับ ปวดกล้ามเนื้อมาก T_T

จัดท่าทางในการใช้คอมให้ดีครับ โดยเฉพาะการนั่งครับ ผมมีเพื่อนต้องกายภาพบำบัด 2 คนแล้ว

ปล.มาตั้งทู้นี้ เพราะผมเป็นแฟนคลับห้อง AMD อ่ะครับ (จะโดนไล่ไปตั้งห้องอื่นมั้ยเนี่ยะ)

สงสัย ใช้ AMD แล้วมันกระตุกตอนดูหนัง เลยปวดเมื่อยไปหมด

อิ อิ ล้อเล่งๆๆๆๆ

Comment

ต้องขยับตัวบ่อยๆ ใช่ไหมครับ ถึงจะไม่เป็นโรคอย่างว่า ผมก็กลัวๆเหมือนกัน เล่มคอมมาเกือบ 10 ปีแล้วเนี่ย

Comment

Originally posted by boyro View Post
        สงสัย ใช้ AMD แล้วมันกระตุกตอนดูหนัง เลยปวดเมื่อยไปหมด

อิ อิ ล้อเล่งๆๆๆๆ
        กระตุกไรเหรอครับท่าน

Comment

แหนมตุ้มจิ๋ว ^^

Comment

เป็นเหมือนผมหรือเปล่าไม่รู้ ดูมิยาบิ แล้วมันกระตุกอะครับ ชาเป็นส่วนๆๆ สงสัยต้องจัดท่าใช้คอมใหม่ อิอิ

Comment

ยิ่งใช้ยิ่งดีครับ

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                ยิ่งใช้ยิ่งดีครับ
                มันมีดีตรงไหนเหรอครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                  มันมีดีตรงไหนเหรอครับ
                  AMD

Comment

ดีตรงที่ได้ใช้ครับ><

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                      กระตุกไรเหรอครับท่าน
                      เค้าหมายถึงดูหนังชมพู แล้วกระตุกมืองับ - -*

Comment

Originally posted by darkdonut View Post
                        AMD
                        เน้นๆเลยครับ ชัดเจนครับ อิอิ

Originally posted by nonthanan View Post
                        ดีตรงที่ได้ใช้ครับ><
                        ได้ใช้ของแรงในราคาเบาๆ ใช่ใมั้ยงับ

Originally posted by ARt_EnT3R View Post
                        เค้าหมายถึงดูหนังชมพู แล้วกระตุกมืองับ - -*
                        อ่อครับ

Comment

เหอะๆ ยังดีผมใช้ 1090T เป็นหนักกว่าอีก
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

AMD ~ สุโค่ย ครับ แต่มีเงินอยากไป I7 -*-

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                              เหอะๆ ยังดีผมใช้ 1090T เป็นหนักกว่าอีก
                              กระตุกทีละ 2 มือเลยเหรอคะท่าน ที่ว่าหนักว่าอะ...

Comment

Working...
                              X