Announcement

Collapse
No announcement yet.

HyperX ตัวนี้น่าเล่นมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HyperX ตัวนี้น่าเล่นมั๊ยครับ

HyperX ตัวนี้น่าเล่นมั๊ยครับ
    HyperX PC8500 1GBx2 (2GB) CL5
    KHX8500D2K2/2G

เห็นว่ามันเป็น D9GKX น่ะครับ

ga ท่านก็แรงอยู่แล้วไม่ใช่หลอ ชิปก็ D9GKXไม่ใช่เหรอท่าน จะไปซื้อให้เปลืองทำไมหละครับ

Comment

GA ขายไปแล้ว จะไปซื้อ อันนี้ ใส่ 4 ตัวเลย
      โฮะๆๆๆ
      เพราะถ้าซื้อ GA อีก คู่ ก็ต้องมี 11900 บาท
      แต่ไปหิ้ว HyperX 8500 มา 4GB ได้ BUS1066 ด้วย ราคาก็ หมื่นแก่ๆ

Comment

ถ้ามานD9GKX จริงๆก็แรงตามศรัทาเลยท่าน

เอ่อแต่ว่าบอร์ดท่านรับ 1066ได้หลอ

อย่าลืม Q6600ด้วยนะ เดี๋ยวไม่ครบสูตร จตุคอร์แรมเทพ หุหุหุ
        Last edited by ohm27; 26 Jul 2007, 15:52:53.

Comment

เดี๋ยวผมได้มาจะ ลองแล้วเอาผลมาให้ดู

Comment

กำลังจะมาแล้ว ใจจดใจจ่อเลย อยากลองของแรง................................ จิงๆ เลย

Comment

Working...
            X