Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเอา PSUแบบ 20pin ต่อกับMB 24pin ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเอา PSUแบบ 20pin ต่อกับMB 24pin ได้ไหมครับ

ต่อแล้วจะใช้ได้ปกติมั้ยครับ

แล้วเจ้าตัวนี้มีขายไหมครับตามพันทิพย์
    Attached Files

เออ เนอะ อยากรู้เหมือนกัน รอฟังคำตอบ อิอิ

Comment

ได้ตามปกติ

สายแปลงมี เส้นนึงไม่เกิน 150 บาท

Comment

สายแปลง 20 to 24 ราคาตั้ง แต่ 40 บาทขึ้นไป

ส่วนมากไส่ได้ครับ 20 pin ไส่ 24 pin ยังไม่เคยเจอที่ไส่ไม่ได้ หรือเปิดไม่ติด ครับ

Comment

ซื้อ PSU ใหม่ดีกว่าแล้วเอาตัวเก่าจั๊มพินต่อเป็นไฟเลี้ยงการ์ดจอ

Comment

ได้ 100% ครับ

Comment

ได้คับ

Comment

ได้

Comment

ได้ครับตอนแรกผมก็ไม่คิดว่าได้ ไม่รู้จะถามใครเพราะ delux มันพังกระทันหัน ก็เลยไปงัด enermax 350 w เก่าเก็บ อายุกว่า 5 ปี 20 พิน เสียบลงไปบน 24 พิน โดยให้ขาล๊อคตรงกัน เปิดติดเล่นได้สบายๆ ไม่มีปัญหาอะไรเลย ทั้งเล่นเกมส์ ฯลฯ จนไปชื้อตัวใหม่มาใส่แทนครับ

Comment

ยืนยัน....นั่งยัน....นอนยัน....ตีลังกายัน....ครับว่าได้

Comment

Working...
                    X