Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ จอยเกมส์ ยี่ห้อไหนดี (แนะนำที งบ 1000บาท)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ จอยเกมส์ ยี่ห้อไหนดี (แนะนำที งบ 1000บาท)

ผมจะเอาเล่นเกมส์ฟุตบอล กับ NeedforSpeed

ที่เห็นๆ ก็มี XFX joystick 700 บาท ไร้สาย กะ 500 บาท แบบมีวาย

แต่ไม่รู้ว่ามียี่ห้ออื่นที่ราคาไม่เกินนี้ไหม

ผมใช้แค่จอย 2-3ร้อยเองอะ อิอิ

Comment

ของผม 399 บาท
      2 จอย 1 ช่อง USB คับ

Comment

แนะนำ xfx ครับ แบบมีสาย(มีไฟด้วยสวยดี) ส่วนตัวผมไม่ชอบไวเลส(ถ่านหมดตอนเล่น รมน์เสียมากๆ)

เคยใช้ของห่วยๆถูกๆแล้วครับ เล่นแฟนต้าเทนนิสไป ไม่ถึงเดือน(เล่นเวันละ2-3 ชม.+) อนาลอคพังครับ

Comment

ผมใช้อันละร้อยกว่าบาทครับของ wellcoll ใช้มานานหละโครตทนเลย

Comment

ผมอันละ 80 ยังใช้งานได้ดีอยู่ขอรับ ขอบอก

Comment

Originally posted by mooh View Post
              แนะนำ xfx ครับ แบบมีสาย(มีไฟด้วยสวยดี) ส่วนตัวผมไม่ชอบไวเลส(ถ่านหมดตอนเล่น รมน์เสียมากๆ)

เคยใช้ของห่วยๆถูกๆแล้วครับ เล่นแฟนต้าเทนนิสไป ไม่ถึงเดือน(เล่นเวันละ2-3 ชม.+) อนาลอคพังครับ
              ผมเคยซื้อไอ้อันละ 200-500 บาท โนเนมบ้าสงเล่นไปปุ่มกดแล้วค้าง กดไม่ติดบ้าง เอาเอามามั่วไปเลย วงจรเน่าครับ เลยจะหาตัวทน ขนาดเล่นแค่เกมส์ปกติไม่หักโหม

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                ผมใช้อันละร้อยกว่าบาทครับของ wellcoll ใช้มานานหละโครตทนเลย
                ผมลองแล้วตัวแบบพ่วงโดน ไม่เกิน 2 เดือนพังเลย ขนาดเล่นไม่บ่อยนะ

Comment

Originally posted by Sabretooth View Post
                  ผมอันละ 80 ยังใช้งานได้ดีอยู่ขอรับ ขอบอก
                  ซื้อที่ไหนครับ ยี่ห้ออะไรครับ

Comment

ซื้อจอย Analog Play1 ของแท้ + หัวแปลงสามเหลี่ยมสีฟ้าครับ ผมใช้มา 3 ปีกว่ายังไม่เคยเสียไม่เคยซ่อม

ปล. ถ้าอยากหรูก็เอาจอยของ Play2 แทนก็ได้ครับ แต่ที่แนะนำของ Play1 เพราะมันถูกกว่า

Comment

Cowboy 150 บาท มีสั่นด้วย

จอยดีดี เล่นหนัก๐ ก็พังเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                        ซื้อจอย Analog Play1 ของแท้ + หัวแปลงสามเหลี่ยมสีฟ้าครับ ผมใช้มา 3 ปีกว่ายังไม่เคยเสียไม่เคยซ่อม

ปล. ถ้าอยากหรูก็เอาจอยของ Play2 แทนก็ได้ครับ แต่ที่แนะนำของ Play1 เพราะมันถูกกว่า
                        เหมือนกันครับซื้อของแท้PLAY STATIONแล้วซื้อหัวแปลงมาใส่ใช้ทนทานนานดีแท้

Comment

Originally posted by Sabretooth View Post
                          Originally posted by Amagin View Post

หน้าตาเป็นไงครับ จะหาซื้อครับ ต้องการใช้งานด่วน

Comment

Oker 80 บาทถ้วน มีขายทั่วไป อิอิ แบบมี Analog 150 บาท

ใช้หวด Fanta Tennis เหมือนกัน กดเน้นๆ ตีหนัก ๆยังทนมืออยู่ครับ

Comment

ไม่ลองดูของ logitech ล่ะครับ
                              ทนใช้ได้เลยถึงราคาจะแพงหน่อยแต่มันทนจริงๆ ครับ
                              Last edited by นมช็อคโกแล็ต; 11 Jun 2007, 17:50:25.

Comment

Working...
                              X