Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mass Effect มีปัญหากะคอมผม(คนเดียวรึเปล่า)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mass Effect มีปัญหากะคอมผม(คนเดียวรึเปล่า)

Mass Effect มีปัญหากะคอมผม(คนเดียวรึเปล่า)

Spec ไร ก็ ผ่านหมด นะ

ปรับ Low ทุกอย่าง เงาก็เอาออก AA ไม่เปิด

เล่นแล้ว FPS 15 ยิ่งกว่า แกรนทิฟออโต้4 อีก อืด สุดๆ

...ผมใช้ Drivers 180.84 นะครับ มันมีปัญหาเพราะตัวนี้ป่าว

Last edited by artdekdok; 24 Dec 2008, 02:00:31.

ลองเปลี่ยน Driver ยังคับ

Comment

ผิดปกติแน่ๆ ผมเคยเล่นใน notebook ยังลื่นเลย

แต่ไม่รู้ว่าผิดตรงไหน

Comment

Originally posted by kentauji View Post
        ลองเปลี่ยน Driver ยังคับ
        ยังไม่ได้ลองเปลี่ยนเลยครับ

แต่ลองเปลี่ยน crack จาก ตัว 7mb มาเป็น 47mb

ลองเล่นแล้วลื่นขึ้น FPS เพิ่มมาเป็น 20 จาก 15 -*-

เดี๋ยวจะลองเปลี่ยน Driver อีกที

หาโหลดก่อน

.................

สรุปผล เปลี่ยน driver แระ ก็เหมือนเดิม

แต่เล่น บน XP ลื่นกว่า Vista
        Last edited by artdekdok; 24 Dec 2008, 15:41:21.

Comment

Working...
        X