Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องลง Windows ในโน้ตบุ๊ค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องลง Windows ในโน้ตบุ๊ค

จะลงแต่มันลงไม่ได้อ่ะเพราะอะไรvjt คอมยังลงได้เลยแต่โน๊ตมันไม่ได้อ่ะ

น่าจะ windows มองไม่เห็นฮาร์ดดิสครับ ต้องหา driver ของ hhd มาโหลดเข้าก่อน ช่วงแรก ๆ ถ้าไม่มีก็เข้าไปใน bios แล้วตั้ง hdd เป็น แบบ ide ลง windows ไปก่อน

Comment

xp แท้เขาไม่ลงโนทบุคใงครับ(บังคับลงvista ทางอ้อมเพราะxpไม่มีไดรเวอร์sataในแผ่น) ลงได้เฉพาะมือโปร
      มือใหม่ต้องผี1000tip ครับ

Comment

Working...
      X