Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมจะใช้ได้อีกนานแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมจะใช้ได้อีกนานแค่ไหน

สเปกผม

AMD Athlon 64 3000+ (1.8GHz)
    ASUS A8N5X
    Ram 1 GB (KINGSTON 512*2 DDR400)
    ASUS EN 7600GT SILENT 256 MB DDR3
    PSU 400 W
    IDE 120 GB
    SATA 160 GB

จะรองรับได้อีกนานแค่ไหนครับ

หรือควรอัพอะไรเพิ่ม

เล่นเกมส์ได้อีก 2 ปี เป็นอย่างต่ำครับ
    ----------------------------
    ดูสเป็คแล้วตอนนี้ไม่มีความจำเป็นต้องอัพอะไรครับ
    ----------------------------
    เอาไว้ดูต่อไปในอนาคตดีกว่าครับ(ถ้าเพิ่มอาจจะต้องเพิ่มแรมครับ)

Comment

คุณเอาคอมไว้ทำอะไรล่ะ ถ้าคุณเอาไว้เล่นเกมแล้วไม่คำนึงถึงว่าภาพต้องนิ้ง สวย สุดๆ ตลอด ก็อยู่ได้อีกหลายปี ถ้าเอาไว้เล่นเนตพิมงาน ก็อยู่ได้อีกถึงลูกคุณละ

Comment

เห็นด้วยกับท่าน Guru
        ขอเสิมอีกนอดความเห็นผม ใช้ได้นานจนกว่าใจท่านจะรู้สึกไม่พอกับสิ่งที่มีครับ

Comment

จนกว่ากิเลสจะครอบงำอ่ะครับ

Comment

กาดจอ hdd ram ดีก่าผมอีกนะ T___T

Comment

นานนนนนนนนนนนนนมากครับ
              ถ้าจะไม่เอาไว้เล่นเกมภาพเนี้ยบๆหรืออวดชาวบ้านละก็นะ
              (specท่านคล้ายเครื่องผมมากอะ)

Comment

ก็นานคับ ขึ้นอยู่กับการใช้งานและความพอใจกับประสิทธิภาพของมัน

Comment

เท่าที่รู้ สเปคดีกว่าเครื่องผม3เท่าได้ - -
                  อยู่ที่ความต้องการในการใช้งาน และการตอบสนองต่อสิ่งรอบตัวของท่านคับ(พูดง่ายๆคือความอยาก)

Comment

สเปคเหมือนผม

Comment

ก็ เดี๋ยวก็อับแล่ว (กิเลสอย่างว่า 555+)

Comment

ผมว่าเหลือเฟือเลยครับ

Comment

หยอดกระปุก อัพ ram หรือไม่อัพอะไรก็ยังดูหรูหราอยู่เลย

Comment

จนกว่าเครื่องจะพังคับ งิงิ

Comment

Working...
                            X