Announcement

Collapse
No announcement yet.

althlon xp 2500+ ดีกว่าduron 1.8 ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• althlon xp 2500+ ดีกว่าduron 1.8 ไหม

คือว่าตอนนี้Duron 1.8 L1 128 L2 64เอง

แต่ althlon xp 2500+ มัน L1 128 L2 512อ่ะ

ผมว่ามันต้องดีกว่ามั่กๆ อะ แต่หาซื้อไม่ได้พวกควรว่ามันคุ้มไหมที่จะเปลี่ยน

ถ้าเอามาแล้วใช้งานตามสเปกของมันผมว่าคุ้มครับ แต่ถ้าเอามาแล้วใช้เท่ากับตัวเก่า ก็ใช้ตัวเก่าเถอะครับ แล้วรอชุดใหม่เรยดีกว่า

Comment

ฮาโหล เทสๆ ลองโพสครับ ลองโพส

Comment

คุ้มครับ แต่ว่าหาไม่ได้แล้วล่ะสิ Duron 1.8 ร้อนนะครับแต่ 2500+ ไม่ร้อนเท่าไร

Comment

Barton XP 2500+ ...... ฟ้า

Duron ............ เหว

Comment

Sempron ยังดีกว่า Duron เลยคร้าบพี่น้อง - -

Comment

Working...
            X