Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันคือไวรัสอะไรคับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันคือไวรัสอะไรคับช่วยที

คือตอนเปิดเครื่องมันให้ใส่พาสเวิด แต่ตอนปิดเครื่องมันขึ้นดังรูปคับ

แล้ว NOD ผมมันก็ขึ้นดังนี้คับ

ผมสงสัยว่า ตรงที่ผมวงกลมไว้สีแดงมันคือ IP หรือปล่าว หรืออะไรคับ

พอผมใช้ anti spyware แสกน แล้วเจออย่างนี้คับ

ช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยคับ ใครรู้บ้างคับช่วยบอกที

ดันๆคับ ช่วยทีคับ

Comment

ดันๆคับ ช่วยทีคับ

Comment

ที่วงไว้คือ IP ถ้าไม่รู้จักก็ปล่อยมันลบไปเถอะครับ
        ส่วนเรื่อง user ถาม pass ก็พิมตามนี้

start>>>run>>control userpasswords2 >>>เอาเครื่องหมายถุกหน้า user must enter password.... ออกแล้วกด ok มันจะถามว่าจะให้ใคร login อัตโนมัติก็พิมชื่อ user ของคุณลงไปจบ

Comment

ตามนี้งับ

Comment

Working...
          X