Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อการ์ดจอใหม่ เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อการ์ดจอใหม่ เข้ามาหน่อยครับ

ผมใช้ ASUS X80Lseries

ในเครื่องเล่นเกม ran แล้ว แลค แรมสองจิ๊กครับ

จะซื้อการ์ดจอใหม่ ไม่ให้ม้นกระตุก แนะนำหน่อยงับ

ผมใช้ ASUS X80Lseries

ในเครื่องเล่นเกม ran แล้ว แลค แรมสองจิ๊กครับ

จะซื้อการ์ดจอใหม่ ไม่ให้ม้นกระตุก แนะนำหน่อยงับ

Comment

งบ

Comment

EAH3450
        1250

คุ้ม สุดๆ

Comment

ก้อเอาแต่เล่นเกม ran ไม่กระตุก ก้อพอแล้วครับ ผมให้แนะนำ อันไหนดีสำหรับผมผมก้อจะซื้อ

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

ก้อเอาแต่เล่นเกม ran ไม่กระตุก ก้อพอแล้วครับ ผมให้แนะนำ อันไหนดีสำหรับผมผมก้อจะซื้อ

Comment

Working...
            X