Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD WD ดัง ติ๊ก เวลาปิดเครื่อง(ปกติไหมครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD WD ดัง ติ๊ก เวลาปิดเครื่อง(ปกติไหมครับ)

HDD WD ดัง ติ๊ก เวลาปิดเครื่อง(ปกติไหมครับ)

เปลี่ยน พาเวอ 450W มาแล้ว ครับ
    แต่ เพิ่งสังเกตว่า HDD มีเสียงตอนปิดเครื่อง (ดัง ติ๊ก) เป็นอาการ เข็มมันกระแทก หรือเปล่าครับ

คือว่า ตอนใส่ HDD ซีเกตตัวเก่า เวลาปิดเครื่องมันเงียบอะ

ปกติครับ มีเสียง ผมก็เป็นทุกลูก

Comment

อ่าครับ ใช้ WD เหมือนกันหรอครับ

Comment

KS ดังเป็นพิเศษ

Comment

YS ก็ดัง

Comment

มันเป็นเสียงชักเข็มกลับครับ

Comment

ผมไม่ได้ยินอะครับ พัดลมดัง T^T

Comment

มีโอกาสไหมที่มันจะเปลี่ยนจาก"ติ๊ก" เป็น "ตั๊ก" แทน

Comment

SG ดังพอตัวอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X