Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา usb กับ asrock wolfdale

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา usb กับ asrock wolfdale

คือไม่ทราบว่าเป็นอะไร
    คือผมใช้ asrock wolfdale กับ e2160
    เวลาเสียบ external harddisk 2.5 40G (gl811e chipset) usb จะรวนหมดเลยครับ
    แต่เสียบ Creative zen ไม่เป็นไร
    ใช้ window xp ครับ ผู้รู้ช่วยบอกที่หรือใครเป็นเหมือนกัน

usb รวนเหมือนกัน เสียบติดบ้างไม่ติดบ้าง เอ๋อๆ

Comment

ของผมใช้ได้ 2 วัน ดับเลย ไปเคลมมาแล้ว ok

Comment

ไม่น่าจะเป็นที่บอด

Comment

ผมเคยเจอเหมือนกัน น่าจะเกิดจากจ่ายไฟไม่พอ

Comment

ผมเพิ่งคุยกับลูกค้าที่มาซื้อของผมเลย ว่าไอ้ฮาร์ดดิสต่อข้างนอกผ่าน USB เนี่ย บางทีก็ชอบหลุดหายไปเอาดื้อๆเลย ทั้งผมทั้งเขาอาการเดียวกัน

Comment

Working...
            X