Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6750

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6750

e6750 @3.6 gh ซิงค์เดิมครับ อยากได้สัก 3.8 gh ได้ไหมคร้บ
    Attached Files

คิดว่าได้นะครับ

Comment

ไม่ลอง ไม่รู้

ไม่มีใครตอบได้หรอกงับ นอกจากตัวคุณเอง

Comment

อ่ะ

ได้คับ ผมเคยใช้ซิ้งเดิม ไปถึง 4 G เลยล่ะ แต่รัน orthosไม่ได้นะ ดับทันที อย่างอื่นรันได้
        ถามหน่อยจิโปรแกรมดุอุณหภูมิสีเขียวๆแบบท่านอ่ะมันโปรแกรมไรอ่ะหาโหลดได้ที่ไหนอ่ะ

Comment

Originally posted by crazy_num View Post
          ได้คับ ผมเคยใช้ซิ้งเดิม ไปถึง 4 G เลยล่ะ แต่รัน orthosไม่ได้นะ ดับทันที อย่างอื่นรันได้
          ถามหน่อยจิโปรแกรมดุอุณหภูมิสีเขียวๆแบบท่านอ่ะมันโปรแกรมไรอ่ะหาโหลดได้ที่ไหนอ่ะ
          asus probe

ใช้ได้เฉพาะบอร์ด asus นะจ๊ะ

Comment

Originally posted by dears View Post
            asus probe

ใช้ได้เฉพาะบอร์ด asus นะจ๊ะ
            จริงเหรอจ๊ะ

Comment

มาจีบกันทำไมจ๊ะ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              จริงเหรอจ๊ะ
              มาจีบกันทำไมจ๊ะ อิจฉานะจ๊ะ อิอิอิ โหลดอยู่นะจ๊ะ อิอิอิ

Comment

Originally posted by crazy_num View Post
                มาจีบกันทำไมจ๊ะ อิจฉานะจ๊ะ อิอิอิ โหลดอยู่นะจ๊ะ อิอิอิ

Comment

Working...
                X