Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows Server 2003 R2 ดาวโหลดที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows Server 2003 R2 ดาวโหลดที่ไหนครับ

windows Server 2003 R2 ดาวโหลดที่ไหนครับ คือ ผมยากลองใช้ตัวนี้อ่ะครับ เพราะใช้ แบบ Enterprise แล้วรู้สึกว่า มันไม่support software หลายอย่าง ขนาด ไดรเวอร์SoundMAX ผมยังลงไม่ได้เลยครับ เพราะมันไม่ support Microsoft UAA Bus Driver for High Definition Audio ในแผ่นdirverของ SoundMAX บอกว่าต้อง ลง Microsoft UAA Bus Driver for High Definition Audio ก่อน แต่ผมเข้าไปดูใน Device manager มันไม่สามารถใช้ได้อ่ะครับ ขึ้นเครื่องหมายตกใจ ผมเข้าไปดูในเว็บ Microsoft มันบอกว่า ไม่สามารถใช้กับ windows server 2003 sp1 ได้ ผมก็เลยอยากใช้เวอร์ชั่นนี้อ่ะครับ ใครมีลิงค์ช่วยบอกหน่อยนะครับ

windows Server 2003 R2 ผมเองก็ไม่เคยลอง

ผมใช้ตัวที่คุณ ว่าอยู่นั้น ละครับ เป็น Server 2003 Enterprise sp1 แบบเดิมๆ ไม่มีการอับแพทใดๆ ทั้งสิ้น

เวลาจะเปิด ให้เสียง กับระบบภาพ ทำงานยัง ต้องสั่งเปิดเอง (ตอนเพิ่งลง os ใหม่) ผมก็ใช้อยู่ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร ถ้าไม่โหลด แพทเพิ่ม

เห็นคนพูดหลายคนเหมือนกัน ตัวใหม่ดี เดียวต้องลองไปหาดู ก่อนครับ ถ้าได้เดียวเอามาฝาก ^^
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

Working...
    X