Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเกรดคอมที่ "ตึกคอมพัทยา" ร้านไหนดีอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเกรดคอมที่ "ตึกคอมพัทยา" ร้านไหนดีอ่ะ

อัพเกรดคอมที่ "ตึกคอมพัทยา" ร้านไหนดีอ่ะ ตอนแรกกะว่าจะไปร้าน JIB แต่ก็ยังไม่แน่ใจ เพื่อนๆพี่ๆ มีร้านไหนแนะนำบ้างมั๊ยอ่าค่ะ ที่ตึกคอมพัทยา อ่าค่ะ ก็ไม่รู้ว่าร้านไหนจะดีอ่าค่ะ ใครมีประสบการณืช่วยเลือกหน่อยน้า

แล้วถ้าจะขายเคสเก่าร้านไหนขายได้มั่งอ่าค่ะ
    Last edited by nitnoi12009; 5 Mar 2008, 15:43:01.

ดันหน่อยละกัน

Comment

ในบอร์ดเราก็มี พี่อยู่ท่าน นึง อยุ่ ตึกคอมพัทยาครับแต่ผมจำ ชื่อUSER ไม่ได้อ่ะครับ

ผมฏ็คนชลบุรีดันให้ละกันครับเช้าๆคงมีคนมาตอบ

Comment

ช่วยดันครับ พอดีพึ่งมาอยู่พัทยา จะได้เป็นข้อมูลครับ

Comment

ที่ พัทยามีน้อย ต้องดูว่า จะอับเกรด หนักมากรึป่าว เเนะนำก็ jib กับ pattaya2you
          jib ราคาถูก บริการดี ช่าง ok (เเต่จี้หน่อยก็ดี อยากให้ทำอะไรบอกไปก่อนเลย)
          pattaya2you ของเเพงนิดนึงเเต่บริการ ถึงใจ มีปัญหาเค้าก็รับผิดชอบ(อยู่ตรงหัวมุม เเถวๆฮาดเเวร์เฮา)

ส่วนเคสเก่า ไม่รุ้เหมือนกันร้านไหนรับชื้อเเต่น่าจะไม่มีอ่ะ

Comment

Working...
          X