Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอสูตรการกดคีร์บอทหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอสูตรการกดคีร์บอทหน่อยคับ

พอดีผมเล่น Devil May Cry 4 แล้วรู้สึกว่ามันกดยากอะลองกดแล้วแต่ท่ามันไม่เห็นออกมาเลย จะซื่อจอยร์ก็ยังไม่มีงบ
    Last edited by Jai2007; 14 Jul 2008, 16:57:00.

Originally posted by Jai2007 View Post
    พอดีผมเล่น CMD 4 แล้วรู้สึกว่ามันกดยากอะลองกดแล้วแต่ท่ามันไม่เห็นออกมาเลย จะซื่อจอยร์ก็ยังไม่มีงบ
    CMD = Colin Mcrae Dirt รึ

ชักงงๆ -*- รึว่าผมเมา

Comment

ตายจิงเราดันพิมพ์ชื้อเกมส์ผิด น่าอาจจิงๆ

Comment

*-*

Comment

Working...
        X