Announcement

Collapse
No announcement yet.

ISO file 6G จะแยกลงแผ่นDVDยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ISO file 6G จะแยกลงแผ่นDVDยังไงครับ

ISO file ขนาด 6G ต้องการลง DVD ต้องทำยังไงครับ

จะแยกเป็นสองตัว หรือ ลงแผ่นแบบให้ติดตั้งจากแผ่นได้เลยยิงดี...

ขอบคุณครับ...

ท่านต้องการจะแบ่งไฟล์ใช่ป่าวครับ ?

ถ้าใช่ก็ตาม Link เลย ( โดยท่าน Areyo )

(~ ๏_ ๏)~การซิบ แบ่งไฟล์ และ การใช้ winrar + การเข้าระหัสไฟล์~(๏_ ๏~)

หรือไม่ก็อันนี้ >>> <<<

แต่ถ้าจะเอาแบบให้ติดตั้งจากแผ่นได้เลยนี่ผมก็ทำไม่เป็นครับ ^^"

( ไม่รู้ว่าจะตรงกับที่ท่านต้องการหรือเปล่านะครับ )

Comment

ใช่เลย... ขอบคุณครับ

จิงๆแล้วเป็นเกมครับ จำลองไดฟ์แล้วติดตั้งได้เลย

อยากจับใส่แผ่นน่ะ แต่ใส่ไม่ได้เพระมันใหญ่เกิน...

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
        ใช่เลย... ขอบคุณครับ

จิงๆแล้วเป็นเกมครับ จำลองไดฟ์แล้วติดตั้งได้เลย

อยากจับใส่แผ่นน่ะ แต่ใส่ไม่ได้เพระมันใหญ่เกิน...
        เกมส์อะไรอ่ะพี่ น่าเล่นมะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ทำไมไม่ไช้ dvd9 ละครับ ^^

Comment

Originally posted by us---army View Post
            เกมส์อะไรอ่ะพี่ น่าเล่นมะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
            เดิมๆครับ จะไรท์ให้เพื่อน

ทำไมไม่ไช้ dvd9 ละครับ ^^
            DVD5*2ถูกกว่านี่ครับ...อิอิ

Comment

ใช้ DVD Double Layer ซิคบ

Comment

เกมส์ไรละคับบางเกมส์มีวิธีเฉพาะคับ dvd9แผ่นละ30บาทส่วนใหญ่ไรท์ออกมาเสียกันเยอะ

Comment

เอาWinrarแตกออกมา (คลิ๊กขวา Open with--> Winrar)
                  แตกเสร็จก็แยกไร้ท์ลง2แผ่นเลยครับ หรือไม่เสร็จแล้วก็ทำตามทั่น REDSTORM

Comment

Working...
                  X